ชื่ออัลบั้ม:วิทยาลัยเทคนิคตาก จัดกิจกรรมโครงการฝึกลักษณะผู้นำ ทำงานเป็นทีม (วันเด็กแห่งชาติ) เพื่อส่งเสริมสนับสนุนการพัฒนาเด็กให้รู้หน้าที่ มีวินัยใฝ่ความดี สามารถแสดงออกได้อย่างเหมาะสม ด้วยการมอบของขวัญ ของรางวัล ให้กับเด็ก โดยมี นางสุกัญญา แสงจุ่น และ นายนัฐกฤต ภูทวี รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตาก พร้อมด้วยคณะครู นักเรียน นักศึกษา ร่วมกิจกรรมฯ ในวันเสาร์ที่ 14 มกราคม พ.ศ.2566 เวลา 08.00 น. ณ บริเวณศาลสมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช อำเภอเมือง จังหวัดตาก โดย นายสมชัย กิจเจริญรุ่งโรจน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดตาก เป็นประธานในพิธีฯ จำนวน: 13 รูปภาพ
รายละเอียด: |
|
วิทยาลัยเทคนิคตาก
195 หมู่ 3 ถนนเจดีย์ยุทธหัตถี ตำบลป่ามะม่วง
อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก
โทรศัพท์ 055-514231
โทรสาร 055-514231 E-mail : info@taktc.ac.th
www.taktc.ac.th