ชื่ออัลบั้ม:นายวิทยา มั่นเติม รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตาก พร้อมด้วย นายประสงค์ คุ้มสา และ นางสาวอัชราภรณ์ ทองพุ่ม เป็นตัวแทน ผู้บริหาร ครู และบุคลากรวิทยาลัยเทคนิคตาก เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ และเจริญจิตภาวนา เพื่อถวายพระพรแด่สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา เพื่อน้อมจิตอธิษฐาน ขอพระองค์ทรงมีพระวรกายที่สมบูรณ์แข็งแรง ทรงหายจากพระอาการประชวรโดยเร็ววัน ขอพระองค์ทรงพระเจริญ วันที่ 5 มกราคม 2566 เวลา 16.00 น. ณ มณีบรรพต วรวิหาร อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก โดย นายสมชัย กิจเจริญรุ่งโรจน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดตากเป็นประธานในพิธีฯ จำนวน: 5 รูปภาพ
รายละเอียด: |
|
วิทยาลัยเทคนิคตาก
195 หมู่ 3 ถนนเจดีย์ยุทธหัตถี ตำบลป่ามะม่วง
อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก
โทรศัพท์ 055-514231
โทรสาร 055-514231 E-mail : info@taktc.ac.th
www.taktc.ac.th