ชื่ออัลบั้ม:วิทยาลัยเทคนิคตาก ร่วมขบวนแห่งานประเพณีลอยกระทง ตำบลป่ามะม่วง ประจำปี พ.ศ. 2565 เพื่อส่งเสริมจารีตประเพณี ศิลปวัฒนธรรมไทยให้คงอยู่สืบไป โดยมี นายณัฐกฤต ภูทวี และ นางสุกัญญา แสงจุ่น รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตาก พร้อมด้วย ครู บุคลากร นักเรียน นักศึกษา ชมรมวิชาชีพช่างก่อสร้าง ร่วมเดินขบวน วันอังคารที่ 8 พฤศจิกายน 2565 ณ ตลาดหัวขัว บริเวณหาดทรายทองแม่น้ำปิงเมืองตาก อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก จำนวน: 19 รูปภาพ
รายละเอียด: |
|
วิทยาลัยเทคนิคตาก
195 หมู่ 3 ถนนเจดีย์ยุทธหัตถี ตำบลป่ามะม่วง
อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก
โทรศัพท์ 055-514231
โทรสาร 055-514231 E-mail : info@taktc.ac.th
www.taktc.ac.th