ชื่ออัลบั้ม:ดร.จักรภพ เนวะมาตย์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตาก เป็นประธานเข้าร่วมกิจกรรมในการประเมินชมรมวิชาชีพดีเด่น องค์การวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย (อวท.) ระดับสถานศึกษา วิทยาลัยเทคนิคตาก ประจำปีการศึกษา 2565 โดยมี นางสุกัญญา แสงจุ่น รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตาก กล่าวรายงาน พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร ครู นักเรียน นักศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมการประเมินชมรมวิขาชีพดีเด่น วันที่ 1 พฤศจิกายน 2565 ณ หอประชุมอนุสรณ์ 30 ปี อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก จำนวน: 13 รูปภาพ
รายละเอียด: |
|
วิทยาลัยเทคนิคตาก
195 หมู่ 3 ถนนเจดีย์ยุทธหัตถี ตำบลป่ามะม่วง
อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก
โทรศัพท์ 055-514231
โทรสาร 055-514231 E-mail : info@taktc.ac.th
www.taktc.ac.th