ชื่ออัลบั้ม:ขอแสดงความยินดีกับ นักเรียน นักศึกษา วิทยาลัยเทคนิคตาก ที่ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 2 ระดับเหรียญทอง ประเภทที่ 3 สิ่งประดิษฐ์ด้านผลิตภัณฑ์อาหารไทย น้ำพริกผัด รากบัว “นวัตกรรมอาชีวศึกษาเพื่อแก้ปัญหาความยากจน” การประกวดสิ่งประดิษฐ์ของคนรุ่นใหม่ ระดับภาคเหนือ ประจำปีการศึกษา 2564 โดยมี ครูผู้ควบคุม นางนันทวัฒน์ ศิลวัตรพงศกุล ครูสาขางานการบัญชีและคณะ วิทยาลัยเทคนิคตาก ระหว่างวันที่ 14 – 17 กุมภาพันธ์ 2565 ณ วิทยาลัยเทคนิคแพร่ จำนวน: 4 รูปภาพ
รายละเอียด: |
|
วิทยาลัยเทคนิคตาก
195 หมู่ 3 ถนนเจดีย์ยุทธหัตถี ตำบลป่ามะม่วง
อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก
โทรศัพท์ 055-514231
โทรสาร 055-514231 E-mail : info@taktc.ac.th
www.taktc.ac.th