ชื่ออัลบั้ม:ดร.จักรภพ เนวะมาตย์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตาก เป็นประธานเปิดพิธี โครงการมหกรรมกีฬาเพื่อมวลชน Challenge Day ประจำปีการศึกษา 2564 โดย นางสุกัญญา แสงจุ่น รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการ นักเรียน นักศึกษา กล่าวรายงาน เพื่อส่งเสริมให้นักเรียน นักศึกษา ได้ออกกำลังกายเสริมสร้างการทำงานในระบบร่างกายให้แข็งแรง สร้างภูมิคุ้มกันในร่างกาย และเป็นการส่งเสริมการเล่นกีฬาเพื่อต่อต้านยาเสพติด ใช้เวลาว่างให้เป็นประโยชน์ พร้อมด้วยผู้บริหาร ครู บุคลาการ นักเรียน นักศึกษา เวลา 08.00 น. วันที่ 1 และ วันที่ 8 ธันวาคม 2564 ณ วิทยาลัยเทคนิคตาก อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก จำนวน: 6 รูปภาพ
รายละเอียด: |
|
วิทยาลัยเทคนิคตาก
195 หมู่ 3 ถนนเจดีย์ยุทธหัตถี ตำบลป่ามะม่วง
อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก
โทรศัพท์ 055-514231
โทรสาร 055-514231 E-mail : info@taktc.ac.th
www.taktc.ac.th