ชื่ออัลบั้ม:วิทยาลัยเทคนิคตาก จัดโครงการฝึกอบรมการใช้คอมพิวเตอร์ในงานบัญชีและโปรแกรมสำเร็จรูปเพื่องานบัญชี (โปรแกรม Smart Biz) ระหว่างวันที่ 11-13 ตุลาคม 2563 ดร. จักรภพ เนวะมาตย์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตาก เป็นประธานกล่าวเปิด นางมนัสนันท์ เอี่ยมสวัสดิ์ กล่าวรายงานโครงการฯ โดยวิทยากร นางสาวเกศริน เกาะดี ข้าราชการบำนาญ สังกัดวิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่ มีนักเรียน นักศึกษา เข้าร่วมโครงการ จำนวน 64 คน ประกอบด้วย ระดับชั้น ปวช.2 และ ปวส.2 สาขางานการบัญชี เข้าร่วมอบรมโครงการฯ ณ ห้อง Smart Class Room วิทยาลัยเทคนิคตาก อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก จำนวน: 9 รูปภาพ
รายละเอียด: |
|
วิทยาลัยเทคนิคตาก
195 หมู่ 3 ถนนเจดีย์ยุทธหัตถี ตำบลป่ามะม่วง
อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก
โทรศัพท์ 055-514231
โทรสาร 055-514231 E-mail : info@taktc.ac.th
www.taktc.ac.th