ชื่ออัลบั้ม:วิทยาลัยเทคนิคตาก ให้การต้อนรับ นายศุภภิมิตร เปาริก รองผู้ว่าราชการจังหวัดตาก และ นายแพทย์ รเมศ ว่องวิไลรัตน์ สาธารณสุขจังหวัดตาก โดย นายวิทยา มั่นเติม รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตาก กล่าวให้การต้อนรับ ในที่ประชุม เรื่องการตรวจเยี่ยมมาตรการเตรียมความพร้อมของสถานศึกษาก่อนเปิดภาคเรียนในสถานการณ์โรคโควิด-19 (Covid-19) วันที่ 3 มิถุนายน 2563 ณ วิทยาลัยเทคนิคตาก อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก จำนวน: 10 รูปภาพ
รายละเอียด: |
|
วิทยาลัยเทคนิคตาก
195 หมู่ 3 ถนนเจดีย์ยุทธหัตถี ตำบลป่ามะม่วง
อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก
โทรศัพท์ 055-514231
โทรสาร 055-514231 E-mail : info@taktc.ac.th
www.taktc.ac.th