ชื่ออัลบั้ม:วิทยาลัยเทคนิคตาก เข้าร่วมกิจกรรมเนื่องในวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวามหาราช โดย ผู้ว่าราชการจังหวัดตาก เป็นประธานในพิธีบุญตักบาตร พิธีถวายพานพุ่มดอกไม้และถวายบังคม และ นายจักรภพ เนวะมาตย์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตาก นายภัทธาวุธ โพธา นายณัฐกฤต ภูทวี รองผู้อำนวยการวิทยาลัย พร้อม คณะบุคลากร เข้าร่วมกิจกรรม วันที่ 5 ธันวาคม 2562 จำนวน: 5 รูปภาพ
รายละเอียด: |
|
วิทยาลัยเทคนิคตาก
195 หมู่ 3 ถนนเจดีย์ยุทธหัตถี ตำบลป่ามะม่วง
อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก
โทรศัพท์ 055-514231
โทรสาร 055-514231 E-mail : info@taktc.ac.th
www.taktc.ac.th