ชื่ออัลบั้ม:วันที่ 6 กรกฎาคม 2567 เวลา 12.30 น. นายสดายุทธ ภูคลัง รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตาก เข้าร่วมพิธีบำเพ็ญกุศลถวายพระราชกุศลแด่พระบาทสมเด็จพระจอมเกล้าเจ้าอยู่หัวฯ เนื่องในอภิลักขิตสมัย 200 ปี นับแต่ทรงพระผนวช ในพระบรมราชูปถัมภ์ ณ อุโบสถวัดสีตลาราม ตำบลระแหง อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก โดยมี นายสมชัย กิจเจริญรุ่งโรจน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดตาก เป็นประธานในพิธีฯ เครดิตภาพ : (สนง.ปชส.จ.ตาก) จำนวน: 6 รูปภาพ
รายละเอียด: |
|
วิทยาลัยเทคนิคตาก
195 หมู่ 3 ถนนเจดีย์ยุทธหัตถี ตำบลป่ามะม่วง
อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก
โทรศัพท์ 055-514231
โทรสาร 055-514231 E-mail : info@taktc.ac.th
www.taktc.ac.th