ชื่ออัลบั้ม:นางสุกัญญา แสงจุ่น รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตาก เป็นประธานกล่าวเปิดโครงการพัฒนาวิชาชีพแบบชุมชนแห่งการเรียนรู้ทางวิชาชีพ (Professional Leaming Community : PLC) ประจำภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 กล่าวรายงานโดย นางสาวนาตยา กาวีแห หัวหน้างานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน แลกเปลี่ยนเรียนรู้การจัดการสอน โดยแผนกวิชาช่างไฟฟ้า แผนกวิชาการตลาด และแผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ (กลุ่มภาษาอังกฤษ) พร้อมด้วยคณะผู้บริหารและครู ทุกสาขาวิชา ในวันพุธวันที่ 1 พฤษภาคม 2567 เวลา 08.00 น. ณ หอประชุมอนุสรณ์ 30 ปี วิทยาลัยเทคนิคตาก อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก จำนวน: 10 รูปภาพ
รายละเอียด: |
|
วิทยาลัยเทคนิคตาก
195 หมู่ 3 ถนนเจดีย์ยุทธหัตถี ตำบลป่ามะม่วง
อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก
โทรศัพท์ 055-514231
โทรสาร 055-514231 E-mail : info@taktc.ac.th
www.taktc.ac.th