ชื่ออัลบั้ม:วันที่ 11 เมษายน 2567 คณะผู้บริหารวิทยาลัยเทคนิคตาก นำโดย นายสดายุทธ ภูคลัง รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตาก พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา เข้าศึกษาดูงานศูนย์บ่มเพาะผู้ประกอบการอาชีวศึกษาวิทยาลัยอาชีวศึกษามหาสารคาม โดยมี นางทิพย์วรรณ อู่ทรัพย์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษามหาสารคาม ให้การต้อนรับเพื่อเพิ่มทักษะสร้างประสบการณ์ให้กับครูที่ปรึกษาธุรกิจได้เกิดความรู้ความเข้าใจในวิชาชีพที่ศึกษาหรือเกี่ยวข้องอย่างแท้จริง พร้อมเป็นการแลกเปลี่ยนเรียนรู้และแนวทางต่อยอดธุรกิจตลอดจนพัฒนาศักยภาพและเพิ่มทักษะในการเป็นผู้ประกอบการนำมาปรับปรุงพัฒนาทักษะการทำงานของผู้บริหาร ครูและบุคลากรทางการศึกษา วิทยาลัยเทคนิคตาก ณ วิทยาลัยอาชีวศึกษามหาสารคาม จังหวัดมหาสารคาม จำนวน: 9 รูปภาพ
รายละเอียด: |
|
วิทยาลัยเทคนิคตาก
195 หมู่ 3 ถนนเจดีย์ยุทธหัตถี ตำบลป่ามะม่วง
อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก
โทรศัพท์ 055-514231
โทรสาร 055-514231 E-mail : info@taktc.ac.th
www.taktc.ac.th