ชื่ออัลบั้ม:วันที่ 28 มีนาคม 2567 เวลา 09.00 น.คณะผู้บริหารวิทยาลัยเทคนิคตาก นำโดย ดร.จักรภพ เนวะมาตย์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตาก นายณัฐกฤต ภูทวี นายศดายุทธ ภูคลัง และนางสาวสุกัญญา แสงจุ่น รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตาก พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา เข้าศึกษาดูงาน ณ วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี โดยมี ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรีให้การต้อนรับ โดยมีการศึกษาเกี่ยวกับการบริหารคุณภาพการจัดการศึกษาอาชีวศึกษาของวิทยาลัยพณิชยการธนบุรีและการเตรียมความพร้อมรับการประเมินรางวัลสถานศึกษาพระราชทาน จำนวน: 1 รูปภาพ
รายละเอียด: |
|
วิทยาลัยเทคนิคตาก
195 หมู่ 3 ถนนเจดีย์ยุทธหัตถี ตำบลป่ามะม่วง
อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก
โทรศัพท์ 055-514231
โทรสาร 055-514231 E-mail : info@taktc.ac.th
www.taktc.ac.th