ชื่ออัลบั้ม:พิธีเปิดโครงการบูรณาการการพัฒนาทักษะทางวิชาชีพกับการเสริมสร้างคุณลักษณะอันพึงประสงค์ของผู้เรียนอาชีวศึกษา (Fix it - จิตอาสา) ประจำปีงบประมาณ 2567 วันที่ 19 มีนาคม 2567 กล่าวรายงานรายงานโดย นายวิทยา มั่นเติม รองผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตาก และมี นายวุฒิชัย วงศ์ถา นายกองค์การบริหารส่วนตำบลพะวอ เป็นประธานในพิธีฯ โดยมีคณะครูและนักเรียน วิทยาลัยเทคนิคตาก เข้าร่วมพิธีเปิด พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ส่วนราชการในผู้ประกอบการและประชาชนในเขต องค์การบริหารส่วนตำบลพะวอ อำเภอแม่สอด จังหวัดตาก จำนวน: 18 รูปภาพ
รายละเอียด: |
|
วิทยาลัยเทคนิคตาก
195 หมู่ 3 ถนนเจดีย์ยุทธหัตถี ตำบลป่ามะม่วง
อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก
โทรศัพท์ 055-514231
โทรสาร 055-514231 E-mail : info@taktc.ac.th
www.taktc.ac.th