ชื่ออัลบั้ม:วันที่ 13 มีนาคม 2567 นายกาลัญญู อรุณ รองปลัดเทศบาล และว่าที่ ร.ต.หญิงพัชรีพร มักได้ เจ้าพนักงานพัสดุ เทศบาลตำบลทุ่งกระเชาะ อำเภอบ้านตาก จังหวัดตาก ตัวแทนส่งมอบครุภัณฑ์ที่ไม่มีความจำเป็นต้องใช้ในงานราชการของเทศบาลตำบลทุ่งกระเชาะ ให้แก่ วิทยาลัยเทคนิคตาก เพื่อนำมาใช้เป็นวัสดุ อุปกรณ์สื่อการเรียนการสอนในการศึกษาเรียนรู้ของนักเรียน นักศึกษา วิทยาลัยเทคนิคตาก จำนวน 5 รายการคือ รถกวาดถนนแบบเข็นเดินตาม จำนวน 3 คัน และรถกวาดถนนขนาดเล็ก จำนวน 2 คัน โดยมีคณะผู้บริหารและครู ร่วมรับมอบครุภัณฑ์ดังกล่าว ณ วิทยาลัยเทคนิคตาก อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก จำนวน: 6 รูปภาพ
รายละเอียด: |
|
วิทยาลัยเทคนิคตาก
195 หมู่ 3 ถนนเจดีย์ยุทธหัตถี ตำบลป่ามะม่วง
อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก
โทรศัพท์ 055-514231
โทรสาร 055-514231 E-mail : info@taktc.ac.th
www.taktc.ac.th