ชื่ออัลบั้ม:ดร.จักรภพ เนวะมาตย์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตาก ให้กำลังใจนักเรียน นักศึกษา ที่มาในการแข่งขันทักษะวิชาชีพและทักษะพี้นฐาน ระดับชาติ ครั้งที่ 32 ประจำปีการศึกษา 2566 มีสาขางานช่างเชื่อมโลหะ สาขางานช่างกลโรงงาน สาขางานคอมพิวเตอร์กราฟฟิก และสาขางานการตลาด เข้าร่วมการแข่งขันวิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรีและวิทยาลัยอาชีวศึกษาสุพรรณบุรี ระหว่างวันที่ 5 - 9 กุมภาพันธ์ 2567 ณ จังหวัดสุพรรณบุรี จำนวน: 4 รูปภาพ
รายละเอียด: |
|
วิทยาลัยเทคนิคตาก
195 หมู่ 3 ถนนเจดีย์ยุทธหัตถี ตำบลป่ามะม่วง
อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก
โทรศัพท์ 055-514231
โทรสาร 055-514231 E-mail : info@taktc.ac.th
www.taktc.ac.th